harkokin waje News

  • What should I do if the temperature of the optical module is too high? How to solve?

    The optical module is a relatively sensitive optical device. When the operating temperature of the optical module is too high, it will cause problems such as excessive transmit optical power, received signal error, packet loss, etc., and even burn the optical module directly in severe cases. If t...
    Kara karantawa
  • POE switch technology and advantages introduction

    The PoE switch is a switch that supports power supply to the network cable. Compared with the ordinary switch, the power receiving terminal (such as AP, digital camera, etc.) does not need to be wired for power supply, and the reliability of the entire network is higher. The difference between Po...
    Kara karantawa
  • How to distinguish whether an optical fiber module is single-mode or multi-mode?

    As an important part of optical network transmission, optical fiber module functions as photoelectric conversion, so that signals can be transmitted in optical fibers. So, do you know how to distinguish whether an optical fiber module is single-mode or multi-mode? Here are a few ways to distingui...
    Kara karantawa
  • Precautions for using 10G SFP+ 10G BIDI single fiber optical module

    Optical modules can be classified into single-fiber and dual-fiber according to the number of interfaces. Dual-fiber optical modules have two optical fiber interfaces, and single-fiber optical modules have only one optical fiber interface. In addition to the difference in optical fiber interfaces...
    Kara karantawa
  • Yawancin aikace-aikace na al'ada na masu amfani da fiber optic transceivers

    Mai amfani da fiber na gani mai mahimmanci kawai ya kammala juyar da bayanai tsakanin kafofin watsa labarai daban-daban, wanda zai iya fahimtar haɗin tsakanin kwamfutoci ko masu sauyawa a ƙare duka tsakanin 0-100KM, amma akwai ƙarin kari a aikace-aikace masu amfani. Bayan haka, menene takamaiman aikace-aikace o ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwar Hanyar Samun FTTX ta PON

    Menene tsarin hanyar sadarwar cibiyar sadarwar gani da gani (OAN) (OAN) yana nufin amfani da fiber na gani azaman babban hanyar watsa labarai don fahimtar aikin watsa bayanai na hanyar samun damar. An haɗa ta da kumburin sabis ta hanyar layin gani na te ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin GPON a cikin Sadarwar Fiber Optical Fiber

    Tare da ci gaba da ci gaba da ingantaccen tsarin sadarwar zamani da kuma bukatar gina rayuwa mai kaifin baki ta hanyar sadarwar zamani "iya karfin gigabit uku", masu aiki suna bukatar nisan zangon watsawa, karin bandwidth, karfin dogaro da kuma tafiyar da harkokin kasuwanci ...
    Kara karantawa
  • Saurin Fahimtar Ka'idar Fasahar Shigowa ta EPON

    Cibiyar sadarwar ta EPON tana amfani da hanyar FTTB don samar da hanyar sadarwa, kuma ginshikan hanyoyin sadarwarta sune OLT da ONU. OLT yana samar da wadatattun tashoshin PON don kayan aikin ofishi na tsakiya don haɗawa da kayan aikin ONU; ONU kayan aikin mai amfani ne don samar da bayanai masu dacewa da musanyar murya don fahimtar servi mai amfani ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa zuwa kayan aikin ONU

    ONU (cibiyar sadarwar gani) ƙirar ƙirar gani ONU ya kasu kashi zuwa naúrar cibiyar sadarwa mai amfani da kuma ɗakunan cibiyar sadarwa masu amfani da kayan aiki. Gabaɗaya, kayan aikin da aka sanyawa tare da saka idanu na cibiyar sadarwa gami da mai karɓar na gani, mai watsa shirye-shiryen sama sama da kuma masu kara ƙarfin gira mai yawa ana kiranta kumburi na gani ....
    Kara karantawa
  • Bincike Kan FTTH Fasaha Da Mafita

    Tare da ci gaba da fasahar dijital, fasahar sadarwa ta zamani da fasahar software da kuma aikace-aikace masu yawa na yarjejeniyar TCP / IP, sadarwar sadarwa, cibiyar sadarwar komputa da hanyar sadarwar telebijin za su haɗu da juna kuma su zama ɗaya a ƙarƙashin IP wanda ke iya ba da murya, da ...
    Kara karantawa
  • FTTH Fasaha Gabatarwa Da Kuma Magani

    FTTH Fiber Circuit Classification Tsarin watsawar FTTH ya kasu kashi uku: Duplex (dual fiber bidirectional) madauki, Simplex (single fiber bidirectional) madauki da Triplex (single fiber three-way) madauki. tsakanin karshen OLT da ON ...
    Kara karantawa
  • Game da masu karban fiber optic

    Mai amfani da fiber na gani shine na'urar jujjuyawar watsa labarai ta Ethernet wanda ke musayar siginar lantarki mai gajeren nesa da sigina na gani mai nisa. Hakanan ana kiransa mai canza fiber a wurare da yawa. Ana amfani da samfura gabaɗaya a cikin ainihin yanayin hanyar sadarwar inda Eth ...
    Kara karantawa
123456 Gaba> >> Shafin 1/13