10G 1310nm 20KM LC cholumikizira wapawiri CHIKWANGWANI chamawonedwe SFP Transceiver SFP + gawo

Kufotokozera Kwachidule:

√  Amathandiza 9.95Gb / s kuti 10.3Gb / s Pang'ono Mitengo

√  SFP+ package with LC connector

  DFB Transmitter by 1310nm

  Distance up to 40km (include 10,20,40km)

  Power Dissipation < 1.5W

  LVPECL compatible data input/output interface

  Dispersion tolerance 800ps/nm (If >20km)

√  Low EMI and excellent ESD protection

  laser safety standard IEC-60825 compliant

  Compatible with RoHS

  Compliant with MSA SFP+ Specification SFF-8431

  Compatible with SFF8472


mankhwala Mwatsatanetsatane

Parameters

Applications

video

Tags mankhwala

Ndemanga:
TX vuto ndi lotseguka wokhometsa linanena bungwe, zimene ziyenera anakoka ndi 4.7k ~ 10kΩ resistor pa bolodi khamu ku voteji pakati 2.0V
ndipo Vcc + 0.3V. Zomveka 0 limasonyeza ntchito wabwinobwino; mfundo 1 amasonyeza laser vuto la mtundu wina. M'chigawo otsika, linanena bungwe adzakhala anakoka kuti zosakwana 0.8V.
2. TX Letsani ndi athandizira kuti ntchito tsekani chopatsilira linanena bungwe kuwala. Iwo anasolola mkati gawo ndi 4.7k ~ 10kΩ resistor. Limati zake ndi:
Low (0 ~ 0.8V): chopatsilira pa
(> 0.8V, <2.0V): CHOSADZIWIKA
High (2.0 ~ 3.465V): chopatsilira Opunduka
Open: chopatsilira Opunduka
3. yamakono-DEF 0,1,2 ndi ndi gawo tanthauzo zikhomo. Iwo ayenera anakoka ndi 4.7k ~ 10kΩ resistor pa
bolodi khamu. Chikoka mmwamba voteji adzakhala VccT kapena VccR.
Yamakono-DEF 0 ndi otsendereka ndi gawo akusonyeza kuti gawo alipo
yamakono-DEF 1 koloko mzere wa awiri waya mawonekedwe siriyo kwa siriyo ID
yamakono-DEF 2 ndi mzere deta awiri waya mawonekedwe siriyo kwa siriyo ID
4. Los ndi lotseguka wokhometsa linanena bungwe, zimene ziyenera anakoka ndi 4.7k ~ 10kΩ resistor pa bolodi khamu ku voteji pakati 2.0V ndi Vcc + 0.3V. Zomveka 0 limasonyeza
ntchito wabwinobwino; mfundo 1 limasonyeza imfa ya chizindikiro. M'chigawo otsika, linanena bungwe adzakhala anakoka kuti zosakwana 0.8V.
5. Awa ndi masiyanidwe wolandila linanena bungwe. Iwo internally AC-zolumukizidwa 100Ω mizere masiyanidwe zimene ziyenera kutsazikana ndi 100Ω (masiyanidwe) pa SERDES wosuta.
6. Izi ndi masiyanidwe chopatsilira zolowetsa. Iwo AC-zolumukizidwa, masiyanidwe mizere ndi 100Ω masiyanidwe kuchotsa mkati gawo.
Analimbikitsa Phunziro pankhaniyi Dera:

Fotokozani kujambula (mm):


magawo mankhwala:

Gawo No.

timaganiza

cholumikizira

Aganyu.

TX Mphamvu

(DBm)

rx Sens

(Max.) (DBm)

Kutalikirana

SFP + -10G-L10

Zamgululi

LC

0 ~ 70 ° C

-6 0

-14

10km

SFP + -10G-L20

Zamgululi

LC

0 ~ 70 ° C

-1 kuti +3

-14,4

20km

SFP + -10G-L40

Zamgululi

LC

0 ~ 70 ° C

1 +4

-17

40km

Mtheradi Zolemba Mavoti:

chizindikiro

chizindikiro

Osachepera

Max

Chigawo

yosungirako Kutentha

TS

-40

+85

opaleshoni Kutentha

TOP

mlingo malonda

-5

70

Wonjezerani Voteji

VCC

-0,5

+3,6

V

Voteji pa Pin iliyonse

VIN

0

VCC

V

Soldering Kutentha, Time

-

260 ℃, 10 S

℃, S

Opaleshoni Environment:

chizindikiro

chizindikiro

Osachepera.

Mtundu

Max.

Chigawo

yozungulira Kutentha

TAMBU

mlingo malonda

0

-

70

Mphamvu Wonjezerani Voteji

V CC-VEE

3,15

3.3

3,45

V

mphamvu madyaidya ndikuledzera

1

W

Data Voterani

10GBASE-LR / PITIRIRA ZITATU / ZR

10,3125

Gbps

Kuwala Kaperekedwe:
(Yozungulira ntchito Kutentha 0C kwa + 70C, Vcc = 3.3 V)

chizindikiro

chizindikiro

Osachepera.

Mtundu.

Max.

mayunitsi

chopatsilira Gawo

Center timaganiza

taonani

1300

1310

1320

nm

RMS kawalidwe Mulifupi

DL

-

-

1

nm

Mbali mumalowedwe CHOMUTHANDIZA alionse m'dzikoli pali

SMSR

30

DB

Avereji linanena bungwe Mphamvu

10km

Po

-6

-

-0

dBm

20km

-2

+3

40km

1

+4

ikutha alionse m'dzikoli pali

Eya

3.5

-

-

DB

kupezeka chilango

3.2

DB

Lowetsani masiyanidwe Impedance

Zini

90

100

110

Ω

Wachibale mwamphamvu Phokoso

RIN 12OMA

-128

DB / Hz

Jitter yonse

TJ

0,28

UI (PP)

wolandila Gawo

Center timaganiza

taonani

1100

1610

nm

wolandila tilinazo

10km

Pin

Rsen

-14

dBm

20km

-14,4

40km

-17

wolandila zimamuchulukira

Pin

Kusintha

0.5

dBm

Loss Bwererani

12

DB

Los amanena

Pin

Los A

-25

dBm

Los Vietnam

Pin

Los D

-17

dBm

Los Hysteresis

0.5

4

DB

Los

mkulu

2.0

VCC + 0,3

V

Zochepa

0

0,8

Magetsi Kaperekedwe:
(Yozungulira ntchito Kutentha 0C kwa + 70C, Vcc = 3.3 V)

chizindikiro

chizindikiro

Osachepera.

Mtundu.

Max.

wagawo

chopatsilira Gawo

Lowetsani masiyanidwe Impendence

Zini

90

100

110

Ahm

Data Lowetsani kupeta masiyanidwe

VIN

180

1200

MV

TX Letsani Letsani

2.0

Vcc

V

Yambitsani

0

0,8

V

TX vuto amati

2.0

Vcc

V

Deassert

0

0,8

V

Zimafalitsa Letsani amanena Time

10

ife

Receiver Gawo

Linanena bungwe masiyanidwe impendence

Zout

100

Ahm

Data linanena bungwe kupeta masiyanidwe

Vote

300

850

MV

Data linanena bungwe nyamuka nthawi (20 ~ 80%)

TR

30

Sal

Data linanena bungwe kugwa nthawi (20 ~ 80%)

tf

30

Anime amati

2.0

Vcc

V

Deassert

0

0,8

V

Diagnostics:

chizindikiro

zosiyanasiyana

Zowona

Chigawo

calibration

kutentha

 -5 ~ 75

± 3

.C

Zamkati

Voteji

    0 ~ VCC

0.1

V

Zamkati

kukondera Current

   0 ~ 12

0,3

MA

Zamkati

TX Mphamvu

 -8 ~ +5

± 1

dBm

Zamkati

rx Mphamvu

-26 ~ 0

± 1

dBm

Zamkati

KUDZIWA EEPROM (A0):

Zowonjezera

Field Kukula

(Mabayiti)

Dzina la Field

HEX

Kufotokozera

0

1

dzina

03

SFP

1

1

Ext. dzina

04

MOD4

2

1

cholumikizira

07

LC

3-10

8

Otumiza

10 00 00 00 00 00 00 00

chopatsilira Code

11

1

kabisidwe

06

Zamgululi

12

1

BR, mwadzina

67

10000M bps

13

1

Otetezedwa

00

14

1

Utali (9um) -km

00

15

1

Utali (9um)

00

16

1

Utali (50um)

08

17

1

Utali (62.5um)

02

18

1

Utali (mkuwa)

00

19

1

Otetezedwa

00

20-35

16

bizinezi dzina

48 44 56 20 20 20 20 20

20 20 20 20 20 20 20 20

HDV

36

1

Otetezedwa

00

37-39

3

bizinezi OUI

00 00 00

40-55

16

bizinezi PN

XX XX XX XX XX XX XX XX

XX XX XX XX XX XX XX XX

ASC II

56-59

4

bizinezi Rev

31 2E 30 20

V1.0

60-61

2

timaganiza

05 1E

Zamgululi

62

1

Otetezedwa

00

63

1

CC BASE

Zaka XX

Chongani Uwerenge mamvekedwe 0 ~ 62

64-65

2

Mungasankhe

00 1a

Los, TX_DISABLE, TX_FAULT

66

1

BR, Max

00

67

1

BR, Mph

00

68-83

16

bizinezi SN

00 00 00 00 00 00 00 00

00 00 00 00 00 00 00 00

mosadziwika

84-91

8

Bizinezi tsiku kachidindo

Zaka XX XX 20

Chaka, Mwezi, Tsiku

92-94

3

Otetezedwa

00

95

1

CC_EXT

Zaka XX

Chongani Uwerenge mamvekedwe 64 ~ 94

96-255

160

bizinezi zenizeni

Pini dzina

Kulemba

ZINDIKIRANI

1

Zamgululi

chopatsilira Ground

2

TX vuto

Chopatsilira vuto umboni

1

3

TX Letsani

chopatsilira Letsani

2

4

yamakono DEF2

Gawo Tanthauzo 2

3

5

yamakono DEF1

Gawo Tanthauzo 1

3

6

yamakono DEF0

Gawo Tanthauzo 0

3

7

RS0

osati Kulumikizitsidwa

8

Los

Loss wa Signal

4

9

RS1

osati Kulumikizitsidwa

10

Tembenukira

wolandila Ground

11

Tembenukira

wolandila Ground

12

RD-

Inv. Analandira Data linanena bungwe

5

13

Rd +

IReceived Data linanena bungwe

5

14

Tembenukira

wolandila Ground

15

Zamgululi

wolandila Mphamvu

16

Zamgululi

chopatsilira Mphamvu

17

Zamgululi

chopatsilira Ground

18

TD +

Zimafalitsa Data Lowetsani

6

19

TD-

Inv. Zimafalitsa Data Lowetsani

6

20

Zamgululi

chopatsilira Ground

  • 10GBASE-LR pa 10.31Gbps
  • 10GBASE-LW pa 9.95Gbps
  • Other Kuwala Link

  • Lembani uthenga wanu apa ndi kulitumiza ilo kwa ife