ፋብሪካ የጅምላ ርካሽ መረብ የኦሪጂናል ኤተርኔት 24 ወደብ ፋይበር ማብሪያና ማጥፊያ

አጭር መግለጫ:

Ethernet Port: 24*10/100Base-TX RJ45 port

Fiber Port: 2*Photoelectric multiplexing RJ45 port & 2*1000M

ፓኬት በማስተላለፍ ላይ: 40.32Mpps

 

Size(L*W*H):300mm*18

N.W/G.W: 1.6Kg/2.2Kg


የምርት ዝርዝር

Parameters

Applications

video

የምርት መለያዎች

የምርት ማብራሪያ :

ፋብሪካ የጅምላ ርካሽ መረብ የኦሪጂናል ኤተርኔት 24 ወደብ ፋይበር ማብሪያና ማጥፊያ

ፋብሪካ የጅምላ ርካሽ መረብ የኦሪጂናል ኤተርኔት 24 ወደብ ፋይበር ማብሪያና ማጥፊያ

ፋብሪካ የጅምላ ርካሽ መረብ የኦሪጂናል ኤተርኔት 24 ወደብ ፋይበር ማብሪያና ማጥፊያ

ፋብሪካ የጅምላ ርካሽ መረብ የኦሪጂናል ኤተርኔት 24 ወደብ ፋይበር ማብሪያና ማጥፊያ


ሞዴል

ZX-2G24MFL

የምርት

ኤተርኔት 24 + 2 የጨረር መቀየሪያ

የቋሚ ወደብ 24 * 10/100 ቤዝ-ቲኤክስ አርጄ 45 ወደብ (ዳታ) 2 * የፎቶ ኤሌክትሪክ ሁለገብ RJ45 ወደብ 2 * 1000M SFP
የአውታረ መረብ ፕሮቶኮል IEEE 802.3IEEE 802.3i 10BASE-T IEEE 802.3u 100BASE-TXIEEE 802.3ab 1000BASE-TIEEE 802.3z 1000BASE-XIEEE 802.3xIEEE 802.1q VLAN
ፖርት መስፈርቶች 10 / 100BaseT (X) ራስ
የማስተላለፍ ሁነታ መደብር እና አስተላልፍ (ሙሉ wirespeed)
የመተላለፊያ 40Gbps
ፓኬት በማስተላለፍ ላይ 40.32Mpps በሽቦ ፍጥነት የ 9 ኪ ጃምቦ ፓኬት ርዝመት ማስተላለፍን ይደግፋል
የማክ አድራሻ 8 ኪ
ቋት 4.1 ሜ
ማስተላለፊያ ርቀት 10BASE-T : Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)100BASE-TX : Cat5 or later UTP(150 meter)1000BASE-TX : Cat6 or later UTP(150 meter)1000BASE-SX:62.5μm/50μm MMF(2m~550m)1000BASE-LX:62.5μm/50μm MM(2m~550m) or 10μm SMF(2m~5000m)
ዋት መጠባበቂያ የኃይል ፍጆታ: ≤30W;
LED አመልካች PWR: ኃይል LED1-24: (አገናኝ LED = 10 / 100M አገናኝ,) 25 26: (SFP LED)
የኃይል ግቤት አብሮ የተሰራ ኃይል የ AC: 100 ~ 240V 50-60Hz 1A
የመስሪያ ሙቀት / እርጥበት -10 ~ + 55 ° ሴ; 5% ~ 90% RH ያልሆኑ coagulation
የማከማቻ የሙቀት / እርጥበት -40 ~ + 75 ° ሴ; 5% ~ 95% RH ያልሆኑ coagulation
የምርት መጠን / ማሸግ መጠን (L * ወ * ሸ) 300 ሚሜ * 180 ሚሜ * 45 ሚሜ 350 ሚሜ * 250 ሚሜ * 80 ሚሜ
አዓት / GW (ኪግ) 1.6kg / 2.2kg
መግጠም መደርደሪያ-ተራራ (ከተፈለገ ማሽን መስቀያ የመለዋወጫ)
መብረቅ ጥበቃ ደረጃ 3KV 8 / 20us; IP30
የምስክር ወረቀት CE mark, commercial;CE/LVD EN60950; FCC Part 15 Class B;RoHS;MA;CNAS
ዋስ 2 ዓመት ሙሉ መሣሪያ

  • እዚህ መልዕክት ይጻፉ እና ለእኛ ይላኩት