1.25G 1310nm 20 કિમી ની એક સ્થિતિ દ્વિ ફાઇબર એલસી SFP મોડ્યુલ

લઘુ વર્ણન:

સુવિધાઓ:
મલ્ટિ-સ્ત્રોત દ્વિ એલસી / PC receptacles સાથે SFP પેકેજ;
એક સ્થિતિ દ્વિ રેસા ટ્રાન્સમિશન
9 / 125μm SMF સાથે 20 ~ 80Km સુધી;
એસી ગ્લટની અને tx બાજુ માટે જોડાયેલી
બે તાપમાન રેન્જ: 0 ° સે + 70 ° C વ્યાપારી સ્તર માટે, -40 ° સે ઔદ્યોગિક સ્તર માટે + 85 ° સે;
ડેટા દર 1.25Gbps ખાતે ચલાવે;
એમઆઇએલ-એસટીડી 883 / GR-468 સાથે સુસંગત
...... આવા સિસ્કો h3c કારણ કે સ્વીચ બ્રાન્ડ્સ ઘણાં સાથે સુસંગત.
સાથે અથવા DDM વગર હોઈ શકે છે


ઉત્પાદન વિગતવાર

ઉત્પાદન ટૅગ્સ

એપ્લિકેશન્સ:
  • સ્વિચ કરો
  • વિડિઓ મોનીટર સિસ્ટમ
  • દૂરસંચાર સિસ્ટમ
ઉત્પાદન પરિમાણો:

ભાગ નં

તરંગલંબાઇ

કનેક્ટર

ટેમ્પ.

ટીએક્સ પાવર

(DBm)

ગ્લટની Sens

(મેક્સ.) (DBm)

ડીડીએમઆઇ

અંતર

DSFP3X24-F11LC -20

ટી 1310FP / ગ્લટની 1100 ~ 1610

એલસી

-20 70

-9 -0

-23

એફ

20 કિ.મી.

DSFP5X24-D12LC 40

ટી 1550DFP / R 1100 ~ 1610

એલસી

-20 70

-5 ~ 0

-24

ટી

40 કિમી ની

DSFP6124-C12LC-80

ટી 1610 CWDM / R 1100 ~ 1610

એલસી

-20 70

-3 2

-26

ટી

80 કિ.મી.

ઑર્ડરિંગ માહિતી:
ઉદાહરણ
DSFP 3X 24-0 12 એલસી - 20

હસ્તાક્ષર

મીન

વર્ણન

ડીએસએફપી

મોડ્યુલ પ્રકાર

DSFP = ડ્યુઅલ રેસા SFP

SFP = સિંગલ ફાઇબર SFP

3 એક્સ

કેન્દ્ર તરંગ

88 = 850NM ટી એન્ડ આર

3x = 1310 TX / 1100 ~ 1610 ગ્લટની

CWDM જેવું 49 = 1490 CWDM ટીએક્સ 1100 ~ 1610 ગ્લટની

24

તારીખ દર

03 = 155M

12 = 622M

24 = 1.25G

48 = 2.5G

60 = 3.125G

0

લેસર પ્રકાર

0 = કોઈ એલડી

1

ઓપરેટિંગ ટી

1 = -20 ~ + 70 ℃

2 = -40 ~ + 85 ℃

2

ડીડીએમઆઇ

1 = કોઈ DDM

2 = DDMI

એલસી

કનેક્ટર

એસસી = એસસી

એલસી = એલસી

20

અંતર

022 = 220M

055 = 550m

5 = 5 કિમી ની

10 = 10 કિમી

20 = 20 કિમી ની

40 = 40 કિમી ની

80 = 80KM

100 = 100km

સંપૂર્ણ મહત્તમ રેટિંગ્સ:

પરિમાણ

પ્રતીક

મીન

મેક્સ

એકમ

સંગ્રહ તાપમાન

ટી.એસ.

-40

+85

ઓપરેટિંગ તાપમાન

ટોચના

વાણિજ્ય સ્તર

-20

+70

ઔદ્યોગિક સ્તરે

-40

85

વિદ્યુત સંચાર

વી.સી.સી.

-0.5

+4,5

વી

પર કોઈપણ પિન વોલ્ટેજ

વીઆઇએન

0

વી.સી.સી.

વી

સોલ્ડરિંગ તાપમાન, સમય

-

260 ℃, 10 એસ

℃, એસ

ભલામણ ઓપરેટિંગ શરતો:

પરિમાણ

પ્રતીક

મીન.

પ્રકાર

મેક્સ.

એકમ

આસપાસનું તાપમાન

ટામબ

વાણિજ્ય સ્તર

0

-

70

ઔદ્યોગિક સ્તરે

-40

85

પાવર સપ્લાય વોલ્ટેજ

વી સીસી-વી

3

3.3

6.6

વી

ચલાવવાની શરતો:
1. ટ્રાન્સમીટર (T = 25 ℃, VCC = 3 ~ 3.6V (+ 3.3)) 1.25G

પરિમાણ

પ્રતીક

મીન.

પ્રકાર

મેક્સ.

એકમ

કેન્દ્ર તરંગલંબાઇ

LC

FP અથવા ડીએફબી

1520

1550

1580

એનએમ

1280

1310

1340

સીડબ્લ્યુડીએમ

L-6

L (note1)

એલ +6

સ્પેક્ટ્રલ પહોળાઈ

△ એલ

FP @ આરએમએસ

-

1

2

એનએમ

ડીએફબી @ -20dB

FWHM

-

-

1

સાઇડ સ્થિતિ સપ્રેશન ગુણોત્તર

SMSR (Dfb જ)

30

ડીબી

આઉટપુટ પાવર

0 ~ 20km

1310 એફપી

પો

-9

-

-3

ડીબીએમ

20 કિ.મી.

1550 ડીએફબી

-9

-

-0

સીડબ્લ્યુડીએમ

-9

-

-0

40 કિ.મી.

1550 ડીએફબી

-5

0

સીડબ્લ્યુડીએમ

-5

0

80 કિ.મી.

1550 ડીએફબી

-3

2

સીડબ્લ્યુડીએમ

-3

2

લુપ્તતા ગુણોત્તર

ઇઆર

1.25 જી

9

-

ડીબી

પુરવઠા વર્તમાન

આઈસીસીટી

-

150

એમએ

ઇનપુટ વિભેદક અવબાધ

rin

100

Ω

ડેટા ઇનપુટ સ્વિંગ વિભેદક

વિન

300

1200

એમ.વી.

ઓપ્ટિકલ મોડ્યુલેશન કંપનવિસ્તાર

ઓ.એમ.એ.

174

ડબ્લ્યુ

ટ્રાંસમિટ અક્ષમ વોલ્ટેજ

વી.ડી.

2.0

VCC

વી

ટ્રાંસમિટ સક્ષમ વોલ્ટેજનું

વેન

0

0.8

વી

ટ્રાંસમિટ અક્ષમ દ્રઢપણે માને સમયનો

10

અમને

ઓપ્ટિકલ ઉદય / સમય ઃ

ટીઆર / ટીએફ (20-80%)

150

260

PS

નિર્ધારિત Jitter ફાળો

ટીએક્સ ΔDJ

51.7

PS

કુલ Jitter ફાળો

ટીએક્સ ΔTJ

90

PS

આઉટપુટ ઓપ્ટિકલ આંખ

IUT-ટી G.957 સુસંગત

2.Receiver (ટી = 25 ℃, VCC = 3 ~ 3.6V (+ 3.3) 1.25G

પરિમાણ

પ્રતીક

મીન.

પ્રકાર

મેક્સ.

એકમ

તરંગોલંબાઇ રેન્જમાં

LC

1100

1610

એનએમ

સંવેદનશીલતા

0 ~ 20km

1.25 જી

પિન

PMIN

-

-24

-23

ડીબીએમ

40 કિ.મી.

પિન

-

-25

-24

80 કિ.મી.

પિન

-

-27

-26

MAX. ઇનપુટ પાવર (સંતૃપ્ત)

PMAX

-3

-

-

સિગ્નલ શોધો દ્રઢપણે માને

પીએ

-

-

-24

સિગ્નલ શોધો ડિ દ્રઢપણે માને

પીડી

-34

-

-

સિગ્નલ શોધો કોભ

ફિઝ

1

-

4

પુરવઠા વર્તમાન

આઈસીસીઆર

-

-

150

એમએ

ડેટા આઉટપુટ સ્વિંગ વિભેદક

વoutટ

400

-

1000

એમ.વી.

સિગ્નલ શોધો વોલ્ટેજ - હાઇ

વી.એસ.ડી.એચ.સી.

2.0

-

વી.સી.સી.

વી

સિગ્નલ શોધો વોલ્ટેજ - લો

વી.એસ.ડી.એલ.

0

-

0.8

નોંધો:
એક ઉચ્ચ રાજ્ય પાસેથી નીચા રાજ્ય પર સ્વિચ કરો.
1) ઉત્પાદન શક્તિ અને સંવેદનશીલતા વેલ્યુ માંગ અનુસાર કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો
ડિઝાઇન સૂચના:

DSFP પિન વર્ણન

પિન

વર્ણનો

પિન

વર્ણનો

1

વીટ

ટ્રાન્સમીટર ગ્રાઉન્ડ (રીસીવર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

2

ક્ષણિક

ટ્રાન્સમીટર ફોલ્ટ.

2

3

ટીડીઆઈએસ

ટ્રાન્સમીટર અક્ષમ કરો. લેસર આઉટપુટ ઉચ્ચ અથવા ખોલવા પર અક્ષમ છે.

3

4

MOD_DEF (2)

મોડ્યુલ વ્યાખ્યા સીરીયલ ID માટે 2. ડેટા રેખા.

4

5

MOD_DEF (1)

મોડ્યુલ વ્યાખ્યા સીરીયલ ID માટે 1. ઘડિયાળ રેખા.

4

6

MOD_DEF (0)

મોડ્યુલ વ્યાખ્યા 0. મોડ્યુલ અંદર લેવાયો હતો.

4

7

દર પસંદ

કોઈ કનેક્શન જરૂરી

8

લોસ

સિગ્નલ સંકેત નુકશાન. લોજિક 0 સામાન્ય કામગીરી સૂચવે છે.

5

9

વીર

રીસીવર ગ્રાઉન્ડ (ટ્રાન્સમીટર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

10

વીર

રીસીવર ગ્રાઉન્ડ (ટ્રાન્સમીટર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

11

વીર

રીસીવર ગ્રાઉન્ડ (ટ્રાન્સમીટર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

12

આરડી-

રીસીવર ઊલટાવેલી ડેટાને. એસી કપલ્ડ

13

RD +

રીસીવર બહાર બિન-ઊંધી ડેટા. એસી કપલ્ડ

14

વીર

રીસીવર ગ્રાઉન્ડ (ટ્રાન્સમીટર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

15

વીસીસીઆર

રીસીવર પાવર સપ્લાય

16

વીસીસીટી

ટ્રાન્સમીટર પાવર સપ્લાય

17

વીટ

ટ્રાન્સમીટર ગ્રાઉન્ડ (રીસીવર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

18

ટીડી +

માં ટ્રાન્સમીટર બિન-ઊલટાવેલી ડેટા. એસી કપલ્ડ.

19

ટીડી-

. એસી માં ટ્રાન્સમીટર ઊલટાવેલી DATA કપલ્ડ.

20

વીટ

ટ્રાન્સમીટર ગ્રાઉન્ડ (રીસીવર મેદાન સાથે સામાન્ય)

1

નાનાં ફોર્મ-ફેક્ટર પ્લગેબલ (SFP) ટ્રાન્સસીવર MultiSource કરાર (એમએસએ)

SFP યજમાન બોર્ડ મિકેનિકલ લેઆઉટને (ચાલુ.)

ભલામણ ફરસી ડિઝાઇન

  • ગત:
  • આગામી:

  • તમારો સંદેશ અહીં લખો અને અમને મોકલી