1.25G 1310nm 20KM Single yanayin dual fiber LC Sfp Module

Short Bayani:

Features:
Multi-samo SFP kunshin tare da dual LC / PC receptacles.
Single yanayin dual zaruruwa watsa
Up zuwa 20 ~ 80Km tare da 9 / 125μm SMF.
AC guda biyu domin rx kuma CA gefe
biyu zazzabi jeri: 0 ° C zuwa + 70 ° C domin sayar da matakin, -40 ° C zuwa + 85 ° C ga masana'antu matakin.
aiki a data kudi 1.25Gbps.
Tana biye da Mil-STD-883 / GR-468
tana biye da kuri'a na brands na canza kamar cisco h3c .......
Iya zama tare da ko ba tare da DDM


samfurin Detail

samfurin Tags

Aikace-aikace:
  • switch
  • Video duba tsarin
  • sadarwa tsarin
Samfurin sigogi:

Kashi Na A'a.

zango

haši

Dan lokaci.

CA Power

(DBm)

rx Sens

(Max.) (DBm)

DDMI

distance

DSFP3X24-F11LC-20

T 1310FP / rx 1100 ~ 1610

LC

-20 zuwa 70

-9 to-0

-23

F

20km

DSFP5X24-D12LC-40

T 1550DFP / R 1100 ~ 1610

LC

-20 zuwa 70

-5 ~ 0

-24

T

40KM

DSFP6124-C12LC-80

T 1610 CWDM / R 1100 ~ 1610

LC

-20 zuwa 70

-3 don 2

-26

T

80km

Odar Bayani:
Misali
DSFP 3X 24-0 12 LC - 20

Alamar

nufin

description

DSFP

module irin

DSFP = Dual zaruruwa SFP

SFP = Single fiber SFP

3X

Cibiyar kalaman

88 = 850NM T & R

3x = 1310 CA / 1100 ~ 1610 rx

CWDM Like 49 = 1490 CWDM CA 1100 ~ 1610 rx

24

kwanan Rate

03 = 155M

12 = 622M

24 = 1.25G

48 = 2.5G

60 = 3.125G

0

Laser irin

0 = ba LD

1

Aiki T

1 = -20 ~ + 70 ℃

2 = -40 ~ + 85 ℃

2

DDMI

1 = NO DDM

2 = DDMI

LC

haši

SC = SC

LC = LC

20

distance

022 = 220M

055 = 550M

5 = 5KM

10 = gudu 10km

20 = 20KM

40 = 40KM

80 = 80KM

100 = 100KM

Cikakkar Maximum Ratings:

siga

alama

min

Max

Naúrar

Storage Temperatuur

TS

-40

+85

zafin aiki

TOP

Commercial matakin

-20

+70

masana'antu matakin

-40

85

Supply awon karfin wuta

VCC

-0,5

+4,5

V

Awon karfin wuta a kan Duk wani Fil

VIN

0

VCC

V

Soldering zazzabi, Lokaci

-

260 ℃, 10 S

℃, S

Shawarar Operating Yanayi:

siga

alama

Min.

Nau'in

Max.

Naúrar

yanayi zazzabi

TAMBAYA

Commercial matakin

0

-

70

masana'antu matakin

-40

85

Power Supply awon karfin wuta

V CC-VEE

3

3.3

3.6

V

Operating Yanayi:
1. watsawa (T = 25 ℃, Vcc = 3 ~ 3.6V (+ 3.3V)) 1.25G

siga

alama

Min.

Nau'in

Max.

Naúrar

Cibiyar zango

LC

FP KO DFB

1520

1550

1580

nm

1280

1310

1340

CWDM

l-6

l (note1)

l + 6

na nisa

△ l

FP @ RMS

-

1

2

nm

DFB @ -20dB

FWHM

-

-

1

Side Mode danniya rabo

SMSR (DFB kawai)

30

DB

fitarwa Power

0 ~ 20km

1310 FP

Po

-9

-

-3

dBm

20km

1550 DFB

-9

-

-0

CWDM

-9

-

-0

40km

1550 DFB

-5

0

CWDM

-5

0

80km

1550 DFB

-3

2

CWDM

-3

2

karewa rabo

ER

1.25G

9

-

DB

Supply Yanzu

ICCT

-

150

Ma

Input bambanci Impedance

Rin

100

Ω

Data Input Swing bambanci

Vin

300

1200

MV

Tantancewar daidaitowa mawadãta

OMA

174

.W

Aika da kashe awon karfin wuta

VD

2.0

Vcc

V

Aika da Enable awon karfin wuta

VEN

0

0.8

V

Aika da kashe tabbatar da Time

10

mu

Tantancewar Rise / Fall Lokaci

Tr / TF (20-80%)

150

260

Zab

Deterministic Jitter taimako

CA ΔDJ

51,7

Zab

Total Jitter taimako

CA ΔTJ

90

Zab

Fitarwa Tantancewar Eye

IUT-T G.957 yarda

2.Receiver (T = 25 ℃, Vcc = 3 ~ 3.6V (+ 3.3V) 1.25G

siga

alama

Min.

Nau'in

Max.

Naúrar

zango Range

LC

1100

1610

nm

Ƙima

0 ~ 20km

1.25G

fil

PMIN

-

-24

-23

dBm

40km

fil

-

-25

-24

80km

fil

-

-27

-26

MAX. Input Power (jikewa)

PMAX

-3

-

-

Signal Tsinkayo ​​tabbatar da

PA

-

-

-24

Signal Tsinkayo ​​De-siffantãwa

PD

-34

-

-

Signal Tsinkayo ​​Hysteresis

Phys

1

-

4

Supply Yanzu

ICCR

-

-

150

Ma

Data Output Swing bambanci

Muryar

400

-

1000

MV

Signal Tsinkayo ​​awon karfin wuta - High

VSDHC

2.0

-

VCC

V

Signal Tsinkayo ​​awon karfin wuta - Low

VSDL

0

-

0.8

Bayanan kula:
canzawa daga wani babban jihar zuwa low jihar.
1) Darajar na fitarwa iko da ýan za a iya musamman bisa ga bukatar
Zayyana sanarwa:

DSFP Fil description

fil

kwatancin

fil

kwatancin

1

GABA

Watsawa Ground (Common tare da mai karɓar Ground)

1

2

LOKACI

Watsawa laifi.

2

3

TDIS

Watsawa kashe. Laser fitarwa kashe a high ko bude.

3

4

MOD_DEF (2)

Ma'anar Module 2. Layin bayanai don Serial ID.

4

5

MOD_DEF (1)

Ma'anar Module 1. Layin agogo don Serial ID.

4

6

MOD_DEF (0)

Module Definition 0. na rasa a cikin koyaushe.

4

7

Rate Zabi

Babu connection ake bukata

8

Los

Asarar Signal nuni. Dabaru 0 nuna al'ada aiki.

5

9

Amar

Mai karɓar Ground (Common da watsawa Ground)

1

10

Amar

Mai karɓar Ground (Common da watsawa Ground)

1

11

Amar

Mai karɓar Ground (Common da watsawa Ground)

1

12

RD-

Mai karɓar Inverted DATA fita. AC Guda biyu

13

RD +

Mai karɓar Non-inverted DATA fita. AC Guda biyu

14

Amar

Mai karɓar Ground (Common da watsawa Ground)

1

15

VCCR

Mai karɓar Power Supply

16

VCCT

Watsawa Power Supply

17

GABA

Watsawa Ground (Common tare da mai karɓar Ground)

1

18

TD +

Watsawa Non-inverted DATA a. AC Guda biyu.

19

TD-

Watsawa Inverted DATA a. AC Guda biyu.

20

GABA

Watsawa Ground (Common tare da mai karɓar Ground)

1

Kananan Form-factor Pluggable (SFP) Transceiver MultiSource Yarjejeniyar (MSA)

SFP watsa shiri Board Mechanical Layout (Ci gaba.)

Shawarar Bezel Design

  • Previous:
  • Next:

  • Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu