Shenzhen Factory Dace Huawei Fiber Optic ONU na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 1GE + 1FE + 1POTS + CATV + WIFI ONU XPON

Short Bayani:

Interface PON: 1 GPON BOB Class B + / Class C +
LAN Interface: 1 x 10/100 / 1000Mbps da 1 x 10 / 100Mbps Ethernet musaya
Tsarin watsawa: 20KM
zango: Tx1310nm / Rx1490nm Powerarfin
Amfani da Wuta: ≤6W
: SC / APC mahaɗin
DC samar da wutar lantarki : + 12V, 1A
Aikace-aikacen: FTTH (Gida), FTTO (Office), FTTB (Ginin)
Takaddun shaida: ROHS / ISO9001 / CE
Garanti: Shekara 1
Nau'in: Maganin FTTH


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Samfurori Masu Kulawa
1. Bayani
* HUR3105XR an tsara shi azaman HGU (Gateofar Gateofar Gida) a cikin hanyoyin FTTH daban-daban. Aikace-aikacen FTTH mai ɗauka yana ba da damar sabis daban.
* HUR3105XR ya dogara ne akan balagagge da karko, fasahar XPON mai tsada.
* HUR3105XR ya ɗauki babban abin dogaro, gudanarwa mai sauƙi, sassauƙan daidaitawa da kyakkyawan ingancin sabis don tabbatar da aikin fasaha na EPON Standard na China Telecom CTC3.0 da GPON Standard na ITU-TG.984.X
2. Yanayin Aiki
* Support EPON / GPON yanayin da canza yanayin ta atomatik
* Taimako yanayin hanya don PPPoE / IPoE / Tsayayyen IP da Yanayin Bridge
* Taimakawa IPv4and IPv6 Yanayin biyu
* Tallafawa 4G WIFIand 2 * 2 MIMO
* Tallafawa SIP Proctolfor Voip Service
* Tallafawar CATV don Sabis ɗin Bidiyo da ikon sarrafa nesa ta Manya OLT
* Taimako LAN IP da Tsarin Server na DHCP
* Mappingand na Port Support Gano-Gano
* Taimakawa aikin Firewall da aikin ACL
* Tallafawa IGMP Snooping / Proxy multicast
fasalul * Tallafa fasalin nesa TR069 da kiyayewa
musamman don rigakafin lalata tsarin don kiyaye tsarin kwanciyar hankali

3.Hardware Musammantawa

Kayan fasaha
Cikakkun bayanai
PON Interface
1 GPON BOB (Class B + / Class C +)
Karɓar ƙwarewa: ≤-27dBm / ≤-29dBm
Ana watsa ikon gani: + 0.5 ~ + 5dBm / + 2 ~ + 7dBm
Tsarin nisa: 20KM
Vearfin ƙarfin
TX: 1310nm, RX: 1490nm
Tsarin Gani
Mai haɗa SC / APC
Tsarin Zane
RTL9603C + RTL8192FR + LE9643 BOB (i7525BN)
Chip Spec
CPU 950MHz, DDR2 128MB
Filashi
SPI NAND Flash 128MB
LAN Interface
1 x 10/100 / 1000Mbps (GE) da 1 x 10 / 100Mbps (FE) musayar Ethernet na atomatik. Cikakken / Rabin, RJ45 mai haɗawa
 
 
 
 

Mara waya

Yarda da IEEE802.11b / g / n,
Mitar aiki: 2.400-2.4835GHz
goyi bayan MIMO, kimantawa har zuwa 300Mbps,
2T2R, eriyar waje ta 5dBi,
Tallafi: Multiarin SSID
Channel: Motoci
Nau'in canji: DSSS, CCK da OFDM
Tsarin tsara bayanai: BPSK, QPSK, 16QAM da 64QAM
 
 
 
 

CATV Interface

RF, WDM, ikon gani: + 2 ~ -15dBm
Rashin haskakawar gani: ≥45dB
Nauyin karɓa na gani na gani: 1550 ± 10nm
Yanayin mita RF: 47 ~ 1000MHz, Rashin fitarwa na RF: 75Ω
Matsayin fitowar RF: 78dBuV
AGC kewayon: -13 ~ + 1dBm
MER: ≥32dB @ -15dBm
 
 
 

Tukwane dubawa

1 FXS, RJ11 mai haɗawa
Tallafi: G.711 / G.723 / G.726 / G.729 Codec
Tallafi: T.30 / T.38 / G.711 Yanayin faks, DTMF Relay
Layin gwaji bisa ga GR-909
LED
10 LED, Don Matsayin WIFI 、 WPS 、 PWR 、 LOS 、 PON 、 LAN1 ~ LAN2 、 FXS 、 Saka 、 Na al'ada (CATV)
Tura Button
3, Domin Aikin Sake saiti, WLAN, WPS
Yanayin aiki
Zazzabi: 0 ℃ ~ + 50 ℃
Idityanshi: 10% ~ 90% (wadanda ba su taka rawa)
Adanar Yanayi
Zazzabi: -30 ℃ ~ + 60 ℃
Humanshi: 10% ~ 90%-wadanda basu da cond
Tushen wutan lantarki
DC 12V / 1A
Amfani da Powerarfi
W6W
Girma
180mm × 107mm × 28mm (L × W × H)
Cikakken nauyi
0.2Kg

4. Fitilar panel Gabatarwa

Fitilar Pilot
Matsayi
Bayani
WIFI
Kunnawa
Matsayin WIFI ya tashi.
Haskakawa
Fuskokin WIFI tana aikawa ko / da karɓar bayanai (ACT).
Kashe
Hanyar WIFI tana ƙasa.
WPS
Haskakawa
Maballin WIFI yana amintar da haɗi.
Kashe
WIFI dubawa baya kafa kafaffen haɗi.
PWR
Kunnawa
Ana amfani da na'urar.
Kashe
Ana amfani da na'urar.
LASA
Haskakawa
Kayan aikin na'urar ba sa karɓar sigina na gani ko tare da ƙananan sigina.
Kashe
Na'urar ta sami sigina na gani.
PON
Kunnawa
Na'urar ta yi rajista zuwa tsarin PON.
Haskakawa
Na'urar tana yin rijistar tsarin PON.
Kashe
Rijistar na'urar ba daidai bane.
LAN1 ~ LAN2
Kunnawa
Port (LANx) an haɗa shi da kyau (LINK).
Haskakawa
Port (LANx) yana aikawa ko / da karɓar bayanai (ACT).
Kashe
Port (LANx) banda haɗin banda ko ba'a haɗa shi ba.
FXS
Kunnawa
Waya ta yi rajista ga SIP Server.
Haskakawa
Waya tayi rajista da watsa bayanai (ACT).
Kashe
Rijistar waya ba daidai bane.
Sawa
(CATV)
Kunnawa
Optarfin gani na shigarwa ya fi 3dbm ƙasa ko ƙasa da -15dbm
Kashe
Optarfin gani mai ƙarfi yana tsakanin -15dbm da 3dbm
Na al'ada
(CATV)
Kunnawa
Optarfin gani mai ƙarfi yana tsakanin -15dbm da 3dbm
Kashe
Optarfin gani na shigarwa ya fi 3dbm ƙasa ko ƙasa da -15dbm

5.Aikace-aikace
: FTTH (Fiber To The Home)
* Hankula Kasuwanci : INTANET 、 IPTV 、 WIFI 、 VOIP 、 CATV da sauransu


Saurin 8 tashar ethernet mai sauya 10/100 Mbps cibiyar sadarwar canza Haɗa cisco

BAYANIN 2019-9 老 平台

Saurin 8 tashar ethernet mai sauya 10/100 Mbps cibiyar sadarwar canza Haɗa cisco


  • Previous:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana